cogl master - en to ta translation catalogue (80 entries)

en: Supported debug values:
ta: ஆதரிக்கப்படும் வழுநீக்கல் மதிப்புகள்:

en: Special debug values:
ta: சிறப்பு வழுநீக்கல் மதிப்புகள்:

en: Enables all non-behavioural debug options
ta: நடத்தை - அல்லாத பிற ஏல்லா வழுநீக்கல் விருப்பங்களையும் செயல்படுத்தும்

en: Additional environment variables:
ta: கூடுதல் சூழல் மாறிகள்:

en: Comma-separated list of GL extensions to pretend are disabled
ta: காண்பித்துக்கொள்ள வேண்டிய GL நீட்சிகளின் கமாவால் பிரித்த பட்டியல் முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Override the GL version that Cogl will assume the driver supports
ta: இயக்ககம் ஆதரிக்கும் என Cogl அனுமானித்துக்கொள்ளும் GL பதிப்பை மீறி செயல்படுத்து

en: Cogl debugging flags to set
ta: Cogl பிழைதிருத்துதல் கொடிகளை அமைக்கிறது

en: Cogl debugging flags to unset
ta: Cogl பிழைதிருத்துதல் கொடிகளை அமைத்தல்நீக்குகிறது

en: Cogl Options
ta: Cogl விருப்பங்கள்

en: Show Cogl options
ta: Cogl விருப்பங்களை காட்டவும்

en: Cogl Tracing
ta: Cogl தடமறிதல்

en: CoglObject references
ta: CoglObject குறிப்புகள்

en: Debug ref counting issues for CoglObjects
ta: CoglObjects க்கான குறிப்பு எண்ணிடல் சிக்கல்களை வழுநீக்கு

en: Trace Texture Slicing
ta: டெக்ஸ்ச்சர் ஸ்லைசிங்கை தடமறி

en: debug the creation of texture slices
ta: டெக்ஸ்ச்சர் ஸ்லைசஸின் உருவாக்கத்தை வழுநீக்கு

en: Trace Atlas Textures
ta: அட்லாஸ் டெக்ஸ்ச்சர்களைத் தடமறி

en: Debug texture atlas management
ta: டெக்ஸ்ச்சர் அட்லாஸ் நிர்வாகத்தை வழுநீக்கு

en: Trace Blend Strings
ta: கலப்பு சரங்களைத் தடமறி

en: Debug CoglBlendString parsing
ta: CoglBlendString பாகுபடுத்தலை வழுநீக்கு

en: Trace Journal
ta: இதழைத் தடமறி

en: View all the geometry passing through the journal
ta: இதழின் வழியே கடந்து செல்லும் எல்லா வடிவங்களையும் காண்பி

en: Trace Batching
ta: தொகுப்பாக்கத்தைத் தடமறி

en: Show how geometry is being batched in the journal
ta: இதழில் வடிவம் எப்படி தொகுப்பாக்கம் செய்யப்படுகிறது எனக் காண்பி

en: Trace matrices
ta: அணிகளைத் தடமறி

en: Trace all matrix manipulation
ta: எல்லா அணி கையாளுகைகளையும் தடமறி

en: Trace Misc Drawing
ta: மற்ற வரைபொருள்களைத் தடமறி

en: Trace some misc drawing operations
ta: சில மற்ற வரைபொருள் செயல்பாடுகளைத் தடமறி

en: Trace Pango Renderer
ta: பேங்கோ ரென்டரரைத் தடமறி

en: Trace the Cogl Pango renderer
ta: Cogl பேங்கோ ரென்டரரைத் தடமறி

en: Trace CoglTexturePixmap backend
ta: CoglTexturePixmap பின்புல முறைமையைத் தடமறி

en: Trace the Cogl texture pixmap backend
ta: CoglTexturePixmap பின்புல டெக்ஸ்ச்சர் முறைமையைத் தடமறி

en: Visualize
ta: காட்சிப்படுத்து

en: Outline rectangles
ta: வெளிவரை செவ்வகங்கள்

en: Add wire outlines for all rectangular geometry
ta: செவ்வக வடிவங்கள் அனைத்துக்கும் வயர் வெளிவரையைச் சேர்க்கவும்

en: Show wireframes
ta: வயர்ஃப்ரேம்களைக் காண்பி

en: Add wire outlines for all geometry
ta: வடிவங்கள் அனைத்துக்கும் வயர் வெளிவரையைச் சேர்க்கவும்

en: Root Cause
ta: மூலக் காரணம்

en: Disable Journal batching
ta: இதழ் தொகுப்பாக்கத்தை முடக்கு

en: Disable batching of geometry in the Cogl Journal.
ta: Cogl இதழில் வடிவங்களைத் தொகுப்பாக்கம் செய்தலை முடக்கு.

en: Disable GL Vertex Buffers
ta: GL முனை தாங்கல்களை முடக்கு

en: Disable use of OpenGL vertex buffer objects
ta: OpenGL முனை தாங்கல் பொருள்களைப் பயன்படுத்துவதை முடக்கு

en: Disable GL Pixel Buffers
ta: GL பிக்சல் தாங்கல்களை முடக்கு

en: Disable use of OpenGL pixel buffer objects
ta: OpenGL பிக்சல் தாங்கல் பொருள்களைப் பயன்படுத்துவதை முடக்கு

en: Disable software rect transform
ta: மென்பொருள் செவ்வக உருமாற்றத்தை முடக்கு

en: Use the GPU to transform rectangular geometry
ta: செவ்வக வடிவத்தை உருமாற்ற GPU வைப் பயன்படுத்து

en: Cogl Specialist
ta: Cogl வல்லுநர்

en: Dump atlas images
ta: அட்லாஸ் படங்களைத் திணி

en: Dump texture atlas changes to an image file
ta: டெக்ஸ்ச்சர் அட்லாஸ் மாற்றங்களை ஒரு படக் கோப்பில் திணி

en: Disable texture atlasing
ta: டெக்ஸ்ச்சர் அட்லாசிங்கை முடக்கு

en: Disable use of texture atlasing
ta: டெக்ஸ்ச்சர் அட்லாஸிங்கைப் பயன்படுத்துவதை முடக்கு

en: Disable sharing the texture atlas between text and images
ta: உரைக்கும் படங்களுக்கும் இடையே டெக்ஸ்ச்சர் அட்லாசைப் பகிர்ந்துகொள்ளுதலை முடக்கு

en: When this is set the glyph cache will always use a separate texture for its atlas. Otherwise it will try to share the atlas with images.
ta: இதை அமைத்திருந்தால், கிளிஃப் தேக்ககமானது அதன் அட்லாசுக்கு எப்போதும் தனியான ஒரு டெக்ஸ்ச்சரையே பயன்படுத்தும். இல்லாவிட்டால் அட்லாஸை படங்களுடன் பகிர்ந்துகொள்ள முயற்சிக்கும்.

en: Disable texturing
ta: டெக்ஸ்ச்சரிங் செய்தலை முடக்கு

en: Disable texturing any primitives
ta: பண்பற்றதை டெக்ஸ்ச்சரிங் செய்தலை முடக்கு

en: Disable arbfp
ta: arbfp ஐ முடக்கு

en: Disable use of ARB fragment programs
ta: ARB துண்டு நிரல்களைப் பயன்படுத்துவதை முடக்கு

en: Disable fixed
ta: நிலையானவற்றை முடக்கு

en: Disable use of the fixed function pipeline backend
ta: நிலையான செயல்தொகுதி பைப்லைன் பின்புல முறைமையைப் பயன்படுத்துவதை முடக்கு

en: Disable GLSL
ta: GLSL ஐ முடக்கு

en: Disable use of GLSL
ta: GLSL பயன்பாட்டை முடக்கு

en: Disable blending
ta: கலத்தலை முடக்கு

en: Disable use of blending
ta: கலத்தலைப் பயன்படுத்துவதை முடக்கு

en: Disable non-power-of-two textures
ta: அடுக்கு இரன்டு என அல்லாத டெக்ஸ்ச்சர்களை முடக்கு

en: Makes Cogl think that the GL driver doesn't support NPOT textures so that it will create sliced textures or textures with waste instead.
ta: GL இயக்ககங்கள் NPOT டெக்ஸ்ச்சர்களை ஆதரிக்காது, ஆகவே அது கூறிட்ட டெக்ஸ்ச்சர்கள் அல்லது வீணான டெக்ஸ்ச்சர்களை உருவாக்கும் என Cogl ஐ நினைத்துக்கொள்ளச் செய்யும்.

en: Disable software clipping
ta: மென்பொருள் கிளிப்பிங்கை முடக்கு

en: Disables Cogl's attempts to clip some rectangles in software.
ta: மென்பொருளில் சில செவ்வகங்களைக் கிளிப் செய்ய Cogl எடுக்கும் முயற்சிகளை முடக்குகிறது.

en: Show source
ta: மூலத்தைக் காண்பி

en: Show generated ARBfp/GLSL source code
ta: உருவாக்கப்பட்ட ARBfp/GLSL மூலக் குறியீட்டைக் காண்பி

en: Trace some OpenGL
ta: சில OpenGL ஐத் தடமறி

en: Traces some select OpenGL calls
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சில OpenGL அழைப்புகளைத் தடமறி

en: Trace offscreen support
ta: திரையிலல்லாத ஆதரவைத் தடமறி

en: Debug offscreen support
ta: திரையிலல்லாத ஆதரவை வழுநீக்கு

en: Disable program caches
ta: நிரல் தேக்ககங்களை முடக்கு

en: Disable fallback caches for arbfp and glsl programs
ta: arbfp மற்றும் glsl நிரல்களுக்கு ஃபால்பேக் தேக்ககங்களை முடக்கு

en: Disable read pixel optimization
ta: பிக்சல் உகப்பாக்குதலைப் படித்தலை முடக்கு

en: Disable optimization for reading 1px for simple scenes of opaque rectangles
ta: ஒளி  ஊடுருவக்கூடிய செவ்வகங்களின் எளிய காட்சிகளுக்கு 1px ஐ வாசிப்பதற்கான உகப்பாக்கலை முடக்கு

en: Trace clipping
ta: கிளிப்பிங்கைத் தடமறி

en: Logs information about how Cogl is implementing clipping
ta: Cogl எப்படி கிளிப்பிங்கை செயல்படுத்துகிறது என்ற தகவலைப் பதிவு செய்யும்

en: Trace performance concerns
ta: செயல்திறன் விவகாரங்களைத் தடமறி

en: Tries to highlight sub-optimal Cogl usage.
ta: உப-உகப்பாக்கல் Cogl பயன்பாட்டைத் தனிப்படுத்திக் காண்பிக்க முயற்சிக்கிறது.
